Hãy mạnh dạn Viết blog chia sẻ trải nghiệm về chuyến đi, chia sẻ những hình ảnh được ghi lại trên những chặng hành trình. Đơn giản và dễ dàng nhưng lại giúp cho rất nhiều người sắp đi du lịch.
-Xuất phát: Đồng Nai-Tp.HCM-Tây Ninh
+19-21:00 Trảng Bom (Đồng Nai)-BX.An Sương
+Thuê phòng 170k/ đêm
+6:00 Ăn sáng, đặt nhà xe Đồng Phước 70k/ghế
+9:00 nhà xe trung chuyển tới chân núi
+ Mua 2l nước/ng và đồ ăn tại khu vực đường cột điện
+13:00 tới đỉnh ( đã ăn trưa)
+14:00 xuống núi bằng cáp treo 250k/ng/chiều
-Trang phục: Mũ, quần áo dài tay tránh nắng và cỏ gai ven đường
Đường cột điện: +3 tiếng
***Trên đỉnh núi có các quầy hàng ăn uống, nhà vệ sinh, hiện đại, sạch sẽ.
Đường chùa (3 tiếng_ vừa nghỉ vừa chụp hình)
Lịch trình:
-6:00 xuất phát bằng xe máy tại Trảng Bom-Đồng Nai
-7:00 ăn sáng
-8:00 lên núi _đường chùa
-11:00 tới đỉnh ( check in, nghỉ ngơi, ăn trưa)
-13:00 xuống đường chùa
-14:00 đến trạm cáp treo xuống
-14:30 lấy xe & back home
Chuẩn bị:
Đồ ăn & thức uống: 2 lít nước, đồ ăn trưa (trên đỉnh núi không có tiệm bán đồ), ít trái cây
Trang phục: Mũ, quần áo co giãn